Media shit

hawa wasee wa media msee wanaeza kukatsia maze…leo nmetoka pale Rico kupita na slices za lanye alafu msee wa media anadai kunicapture ati wanafanya expose kuhusu prostitutipn in town…fala hao…

nkijiona kwa tv walai nitawasue…

4 Likes

Wrong move,

Pro tip: always walk sideways when entering or exiting brothels, uliza navy seal @uwesmake

15 Likes

Psh!

:D:D

:D:D:Deish

kama umeoa si unajua wewe kwisa

ouch, that would be one very awkward moment, picture sitting with your family watching prime time news and your face appears as part of a promotion for an upcoming expose on prostitution in the city.

7 Likes

lazima kulikuwa na mahidden camera kwa room…watakula pande zote i.e kwa expose na kwa wasee wenye wamecome biz ya kushoot porno…wewe kwisa

1 Like

…And that’s how u become a pornstar:)

You sue and you get your “15 minutes” of fame…
Capitalize on that and vie for an MCA post in your County!

1 Like

Bro, no escaiping this.

Chukua off huu mwezi na uhakikishe remote haitoki kwa mkono wako…

Enda kwa twitter uweke #Sikulala na maraya

4 Likes

rico huwa imelemewa sana na wasee wa media, i usually avoid it sana…

Niulize hao mapoko wabrown wanono ni kujibleach ama hio ni rangi yao?

ni bleaching

1 Like

Thy should never worry. Rico Pub iko place ya kunywa beer, ukijiona just convince yourself kuwa ulikuwa umeenda kupata moja fr the road not to kamua somebody.