Mecho ingare

[ATTACH=full]471420[/ATTACH][ATTACH=full]471421[/ATTACH][ATTACH=full]471422[/ATTACH][ATTACH=full]471423[/ATTACH][ATTACH=full]471424[/ATTACH][ATTACH=full]471425[/ATTACH][ATTACH=full]471426[/ATTACH][ATTACH=full]471427[/ATTACH][ATTACH=full]471428[/ATTACH]

[ATTACH=full]471430[/ATTACH][ATTACH=full]471431[/ATTACH][ATTACH=full]471432[/ATTACH][ATTACH=full]471433[/ATTACH][ATTACH=full]471434[/ATTACH][ATTACH=full]471435[/ATTACH]

…wewe promote vitu indegenous…:D:D

The ksh has sunk to a new time low against the dollar. Hapa bei itaumiza elders.

Nishanyonga kitambo bangbros

:D:D But Atleast nipoa kukula kitu safi once in a lifetime

Bei iko in dollars, $150 unacheki @cortedivoire na ndio master wa ku set bei ameona he better make the bald man cry…

Hio post ya pili ndio imeng’arisha kiasi, ya kwanza ni negro za mbali sana na hizo zinakuaga risky sana unapata deep down ni ndume

Unataka kusema huyu ni muyamaa?
[ATTACH=full]471436[/ATTACH]

Nasema hao wa kwanza wenye matatoo

Amesurrender kabla game ianze bana

:D:D walai hiyo ya tattoo napanua

Ameona hizo hawezi toboa. Atoe wapi pounds na dollars? :D:D

kama gazeti

Ameamua shillingi ya kenya izidi kushine:D:D

Bana, personally naona iko fiti ata kama nakula tu kwa machoa haisuru

[ATTACH=full]471530[/ATTACH]