Meanwhile hapa bilarosa kibandaski

Today i headed somewhere deep in mathare valley for some biacara. Order ya 30 bob inaendelea kukwom…

No wonder umeslim fit

Yaani maharagwe imekarangwa na maji in place of mafuta?

hio chapo inakaa appetizing

nimeirarua mbaya

wewe uko 50 years na 158 kgs hata dem unaweza tomba kweli , umbwa

I find the meal delicious

30 bob msee… 30 bob…I never notice the culinary mishaps on food anyway.

Nakuombea sana usidrive mbaya…

Sasa, Matusi hapa ni miaka or kgs???

Kweli ni poa kusema alhamdulillah

hii food ni illegal kula bila dl

Nimeikula na NTSA (pilipili)

Izo mafta ndio zinakufanya kila dame akutoroke then useme poosi overated.

Remember the hare and unreachable berries?

:D:D:D:D:D:D

@Eng’iti kilo zangu na uwezo wangu kitandani unakuhusia nini wewe mwanaume??? Tusizoeane msee

I am never rational

Mcoondu maji maji

Amabiaya yaaaaa