meanwhile babu anakula albino na imemwanika

Babu aliifanyisha interview na akafuata akamue…ata mimi naeza kamua
[ATTACH=full]147429[/ATTACH] [ATTACH=full]147438[/ATTACH] [ATTACH=full]147439[/ATTACH] [ATTACH=full]147440[/ATTACH] [ATTACH=full]147442[/ATTACH] [ATTACH=full]147443[/ATTACH] [ATTACH=full]147444[/ATTACH] [ATTACH=full]147445[/ATTACH]

8 Likes

Kitu safi munchable

4 Likes

Dah!!!

2 Likes

safi sana walai

1 Like

What would ango @uwesmake do?

5 Likes

@uwesmake zake ni kelele tu

5 Likes

:D:D
Hizi smart phone zililetwa na Saitan.

42 Likes

naskia babu ndiye fisi in chief pale RMS. Interns wote lazima akague.

11 Likes

Babu ndiye nani sasa?

3 Likes

seems babu hafurahishwi na hii maneno ya selfies ukimwangalia sura

3 Likes

unasumbua mathighs

3 Likes

whuee hiyo white meat bana

1 Like

culture, umechelewa kuleta hii udaku huku. By the way, Nduku amekusalimia sana na anasema bado anangojea pesa yake.

:smiley: :smiley: :smiley:

17 Likes

albino: aki babe usimwage ndani
uwesmake: …
[ATTACH=full]147447[/ATTACH]

31 Likes

Definately ndraefrae material

2 Likes

:D:D:D:D:Dtunaulizana nini sasa @Chloe .cheza chini

1 Like

Lipa deni ama nikuitie Nduku wa Kiimani :D:D

6 Likes

@chloe baybee kam twende swimo we cool our bodies

1 Like

:D:D:D:D:D:D:Dnduku wa kiimani.ekana nakwa naku.eka ulilikania andu aaa story isu.:stuck_out_tongue:

3 Likes

[ATTACH=full]147452[/ATTACH] [ATTACH=full]147453[/ATTACH]

10 Likes