Me too

[ATTACH=full]281386[/ATTACH]

Hii sasa ni serious. This is Mrs Yang. Her gynaecologist examined her without gloves and licked her pussy!

(Kama hiyo stori ni true manake hizi metoos mostly ni uongo) Haki ya nani?! Nini mbaya na wanaume? Huyo mmama haki ya naniii… man! Unawezaje lamba hii? Unawezaje weka mkono hapo bila gloves? Aaaaaaaaaahhhhh! PTTTTUUUH! Man!

The devil comes to steal, lie etc etc…

Angepea dawa amtombe aepuke ufala

@TrumanCapote

Uko na point @Mzee mzima .

Umeuliza swali na jibu lake liko kwa hio swali umeuliza.

Tafuta uncircumcised homosexuals wenzako @Jimit na @MBOMB wakutombe utulie

@Mzee mzima tulia. :D:D

Kwani hujapata ka shemale leo?

Uwes easy on the mentions. Ata kama nilikutombea bibi bana go slow on the mentions utarukwa na akili.

Ulimtombea yule bibi yake mkikuyu? :D:D

Si ndio, namwambianga aconfirm Clichy kama ni wake through DNA but he’s so scared of knowing the truth.

Hehehe. Ungejua after kumtombea bibi ungehepa na ile 65 inch curved screen na uwache kaa umekunia ndani ya X5.

Usisahau ile ps4 yake mzee. Beba pia.

Na uvunje dvd zake za Ray Donovan na Alias. Hawezi recover.

Kwa hivyo wewe ndio baba Clichy?

Exactly.

Its official. @uwesmake is henpecked

Actually Uwes is just a peasant who pushes mkokoteni for a living pale Kasarani. The TV ni ya jirani, X5 ilikua ya mhindi kabla achujwe works.

Navy seal Niko ngangari Ku deal na nyinyi homosexual brigade led by @patco na bottom @Jimit

He he he, deal.with your wife first of all.

Most doctors are sick people mentally. They wasted all their youth at Chiromo studying about medicine, forgetting live does not revolve around careers, there is more to live outside medicine. Sasa mtu anajua everything there is to know about medicine, but hajjijui, amejisahahu,

If your wife tells you her gynecologist ni mwanaume you tell her to look for another one. The breeding instinct in men is too strong to be ignored.

Kidogo hapo nikukosoe…do you know how hard medics screw when they are in college? During my years except in Soweto, all medics had their own rooms. No sharing. Hata saa hii ukiniuliza sijui nimekuwa na dem wangapi wa kutoka hapo mtc across the fence (mungu anisamee ujinga wangu). Ulikuwa unashow dem huko kwa wards rm number aje akumekie sapa 630pm anafika 630pm and zero seconds kama timer! Kesho yake akijinvite anapata mwenzake ndani anajitoa. Line ikiwa mrefu unachuja unareset unaanza new.