Mdingoste Wa Gari Za Car Hire

[ATTACH=full]45715[/ATTACH]
James George Morara Barangoi, huyo hapo juu ni mdingoste sugu bin sugu. Gari za car hire amepita nazo kadhaa.Anawindwa na makarao lakini ni mjanja, chini ya maji ndio anacheza, you out there, usigongwe

6 Likes

@Jirani detected

1 Like

now that the pic is out there ataangushwa tu in a few days

2 Likes

Luwere.

2 Likes

Samehea yeye, hiyo ni Kura baba atapoteza omwami

11 Likes

ulipata gare yako?

by the way shocks, huyu ndio alikufundisha kuishi Nairobi na ile gari yako?

watu wa kuchinja magari ndio hao sasa…

Mzee mzima ameingia hiyo bizna.

1 Like

:smiley:

https://www.youtube.com/watch?v=-7OcGS6sV8E

[SIZE=1]biashara no biashara[/SIZE]

2 Likes

Haikuwa yangu, lakini ni huyu

kama haijapatwa most probably imeshachinjwa na iko kwa shelves za duka ya mzee mzima… imekaa sana

2 Likes

yes, until unajipata ukitoa makamasi na back of your hand, au kutumia kiatu kama pillow…

5 Likes

Maze, it’s sad.

2 Likes

Na mimi venye watu wa car hire huninyima gare ama nywele yangu ndo exhibit? lakini iza msee

brare fwaken siet

Car hire nowadays ni upatie mtu unajua. Although there are some simple measures one can follow to reduce risk…same as the banks do (KYC).

Ile kitu inaumiza watu ni njaa -----------a guy walks into your office with 30K and that’s all you see. You forget to do the basics, and you give him a machine worth 900K. For 30K.

2 Likes

hehehe kupatikana nayo

2 Likes

niggar apewe ndengu

niggar apewe ndengu