Mbona wanaume huwa tunaonewa Hivi

Katika dunia ya leo mwanamme huwa hapendelewi kabisa…hivyo basi vita vya nyumbani vikitokea na itokee kuwa mwanamme ndie anaye nyanywaswa basi watu husema kuwa mwanmmme yule ni mjinga…lakin ikiwa ni mwanmke ndiye anayeteswa watu hudai kuwa anaonewa…mbvoina iwe ivyo? na kunaye mwanamme ashae kuwa katika hali hii…fungua roho basi…huu ndio wakati
[MEDIA=facebook]1080091728707667[/MEDIA]

The world is wired that way. Men should be strong and women weaker…

What the bean is wrong with the blacks??? one tackles the dude and the other one helps the puthy to beat up the jamaa??

1 Like

It’s normal and same thing happens here.

Domestic violence and generally any violence/abuse by women against men is fun for many people.

1 Like

:(:(:(:(:(:(:frowning:

Especially here, pink handles rule the roost.

ulipigwo na mwanamke ni kunyiha?

1 Like

Who?

I can’t wait meeting your match akunyoroshe esp wa kwenyu Nyìrì

3 Likes

Macho una yako utaonewa aje?

Hata hapa. Some female talkers wakiwa criticized, white knights crawl out of their holes in droves to defend them.

3 Likes

Usiwai piga mwoman in public ngojea mfike home funga mlango na dirisha and draw the curtains. Two hot slaps ndio starter. Toa belt na umnyoroshe. Later make love to her akiwa in tears.

1 Like

:eek: who else is surprised we got here?

1 Like

Na venye amependa fobe ile ya kujimaliza. Utaamka asubuhi upate karabosta zimekeketwa:D:D:D:D

3 Likes

Kunyiha???

:D:D:D:D… keketa = uprooting?

:D:D:D Keketa = mutilate

1 Like

hehehe…
anipige pombe ikiisha kichwa akue amehama juu ile war nitamuona usitake ona

hehehe…
anipige pombe ikiisha kichwa akue amehama juu ile war nitamuona usitake ona

nayeye nisipokufa yeye lazima akufe.
hehehe…

=kuwa mdogo.
as in kama mtoto

1 Like

kama ni vita na mrembo anifanyie dominatrix mimi Napenda hio…