Mboga ya VIP

Wangapi wako na testimony ya huyu?
Mboga ya V.I.P Club apo River road
Dem roho safi na aelewa kutibu mjulubeng mpaka plasma imwagike.
Wale wa contacts 0787 227 395 bei hamwezi kosana.
Najua watu wa maraya mnateseka sasa ju Jayden aliwafungia shimo zenu…
Anauzia Kahawa West sasa kwa keja yake…apo Naivas…msiwai sema sijawai wasaidia

Mbona hujipendi?

Lockdown imefanya Maisha ime kua ngumu mpaka pipi ameingia biz ya lanye

Kîpii haujiheshimu

Jua kuweka picha from all different angles ndio watu wa cover the face fire the base waone Kama Kuna kitu unaweza wafurahisha

Huyu anafanana na yule bibi mnono wa @uwesmake .

Mluhya @uwesmake Mama Clichy ni kahaba yaani malaya.

Luwere

you forgot to add she has HIV

we need to redefine ‘VIP’

My friend you must be arrested for selling game meat and passing it off as sirloin steak. Hii Ni mnyama ya porini haikulikii.

Apa inakaa uko na hekaya moto…nshatandika mkeka,ebu tueleze kuliendaje