mbisha

Tupatane pale telegram for photos of jana.
@pinkhandles pia wakuje watoe maoni lakini @female per haujaalikwa

Wekelea sample hapa, admin na ng’ombe zake wako tabernacle.

2 Likes

Loading

.but admin atangoa akiamka. So more telegram

@culture leo umepost upussy sio siri…

1 Like

hii jua ya leo ni tamu

2 Likes

Weka telegram ya ktalk basi si ya tikteta.

1 Like

Where is the telegram link?

1 Like

[ATTACH=full]57928[/ATTACH]

3 Likes

Pole

1 Like

Kama bado haujaingia shauri yako

Wapi link @culture?

www.keyatalktelegram.com

What if I told you that female perspective is actually a man…and that is why he uses the word “perspective”? That is my conspiracy theory.

weka kwa ya tikteta pekeee

Wolololololololo. :slight_smile:

https://telegram.me/joinchat/BzrjgUAYAG210fBJm4hrrw

kila mtu alipotelea huko tgram after hii link. hehe.

Thanks boss. Still feasting my eyes.

acha sasa tuoshe macho