Mattarcore

[ATTACH=full]208028[/ATTACH]

wewe @digi akuna kitu ingine wewe hufikiria isipokuwa kuma???

Hapana mkubwa, mimi ni pastor

mattercore bigidigi

[ATTACH=full]208045[/ATTACH]

Hii kitu fiti sana

This

Then this :D:D:D:D:D

Nikikufa ktalk is responsible

Unahubiri kanisa gani?? Hiyo matako ni mhuminiwa wako??

[MEDIA=twitter]1062085130301460483[/MEDIA]

Temptations za ktalk.

Boss …
Saffi Kabisa …
Keep up the Good Work …!!

:D:D

[ATTACH=full]208078[/ATTACH]

[ATTACH=full]208079[/ATTACH]

swadakta

Yani , Boss …
Umependa …???
:smiley: