Matokeo mazuri ya mtihani

Elders hapa walinicheka nikijaribu kufunza kijana wangu asome badala ya kukula kalamu:D:D:D:D:D:D:D:D:D am very happy the keypee has topped his class .
@poyoloko I share your happiness when a child tops his class .
Checking thru his papers am satisfied .
@Muthafari @Kodiaga @Karoga filthy swine @Nipe Nikusifu tafuteni mabibi muoe muitwe daddy Kama sisi straight men .
A man’s role is to provide for his family and even extended family . Nyinyi mkiweka hio pesa yenu eti mgtow what kind of life is that without responsibility ? Don’t tell me neti your responsibility is your stomachs and dicks that’s too cheap .

That why me husema you don’t have a life outside ktalk, leo ukiuza mahindi you post it here, fake hekayas za your retarded children unapost hapa, ukiuza matako 150 upate pesa ya balozi ya ugali kavu unaweka hapa. Tafuta maisha ghaseer

@Nipe Nikusifu ukitombwa mcoondur huwezi beba mimba uzae mtoto , okoka na uoe .najua umeharibiwa batteries lakini jaribu tu ukipata jiko na watoto utafeel vizuri saidi .

Tell them.

Naskia season ya maembe haikuperfom vizuri sana huko Ukambani this year…

Sasa utafanya aje mkubwa? Ama Machungwa ndio mnangoja?

Hii Kenya ukitegemea biashara moja eti specialisation utalia . I do variety of shiet to earn my mirrions

Wewe mzee mkikaa na @chap @Kodiaga na @Karoga mki tamani watoto wetu ati pyt hamna aibu na ngotha zimechafuka na sweat. Kwanza chap is a bachelor who boils githeri at midnight. Kodiaga naye anajua mboga zote kwa soko kama mama including mixing ratios. Usimpate na kitambi yake kubwa akipiga duster nyumba:D
Congratulations msito @PHARMACY nunulia keypee baiskeli kama zawadi

mtoto wako aki top mlolongo primary na 212 out of a possible 500 marks kwa shule yenye watoto wengine wote wametembea usiku kucha kutoka katani ndio wafike shule, so hawana time ya kusoma, ni kitu ya kukuja kutunyamazisha nayo hapa, brare fokof?

was this necessary?

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D senior bachelor unakuanga na wivu :D:D muthiti uuu wa nguku thi umanthie mwenyu kiveti musyae esukuuwe , kino mala thate

:D:D:D:D finish off huyo illiterate mtoto wa malaya na mtoto akili punguani called @PHARMACY

By the way @uwesmake how is that son of yours ulizalisha mtoto wa kidato Cha tatu ,how is your baruya son mwenye misuli tinginya?Screenshot_20230419-073446.png:D:D:D:D:D:D:D waluhya mtaniua