Mashemeji derby

[SIZE=3]Mashemeji derby[/SIZE] 3 minute to start…

@Deorro pin hii thread.
Hii derby ni yetu
My money on @Mundu Mulosi

Iko channel gani?

k24

Hata kwa mpira we THE LUOS. huwa tunachenga mashemeji waluyha kama vile huwa tunawafanya kisiasa

@uwesmake njoo hapa

Gor 3 ,AFC 0

@uwesmake, hawa mashemeji wanafanya nini nyuma yako?
Jaribu kukaza kidogo…

Stupid derby.

[ATTACH=full]98338[/ATTACH]

Tumbilee is to blame, ona sasa impact ya unga kupanda bei. #UOTP.

1 Like

Wanasema Wenger out

@uwesmake nimekuona

It was a peaceful derby
http://kenyapage.net/commentary/football/congratulations-on-a-friendly-and-peaceful-mashemeji-derby/