Mashabiki tunaumia huko fantasy

Unatoa salah captain unaweka huyu then

[ATTACH=full]161939[/ATTACH]

Naumia…niko League one…
prediction ya hapa kuliendaje?

Had lots of problems itabidi tuiunde from scratch

hata afadhali vile ilipotea. kuna majamaa walikuwa wananyemelea star yangu

Mimi niliweka Harry Kane kama capu. Jamaa amecheza 34 min akapewa sub

For most hii gameweek iko mbaya.
Na itakuwa worse week 31
[ATTACH=full]161968[/ATTACH]

zi, kuna ile chip inaitwa FreeHit, use it then

Tunaomba serikali ikunyang’anye hii star, uhesabiwe na retired generals…