Maseno University

@Mzee mzima tujuze yanayo fanyika vile ilifanyika na venye itafanyika.
Usisahau mbisha tafasali

1 Like

@Mzee mzima is currently in hiding. Ni yeye alianzisha hiyo moto alipoona hiyo block imeandikwa ā€˜ADMINISTRATION BLOCKā€™ akafikiri ni nyumba ya @admin.

9 Likes

http://citizentv.co.ke/wp-content/uploads/2015/10/Maseno-University.jpg

1 Like

:D:D:D
hapa mtoi wa mum ametusiwo

Mtu aweke caption ya ā€œupusā€ hapo

Maseno dirathie gwika atia??? Digete shukuru Nairofiā€¦ Nde mundu wa USIU :smiley:

:D:D UPUS!

kwera nde mundu wa Nairobi Aviation :D:D

Man kusoma kiuk ni hard lakini nikidhani umesema uko Nairobi Aviation

Nimeanza kurada

Hiyo ya @Deorro ni half kijadhe half kiuk

Hehehehehe