masaibu ya mat

nimeswefisha macho nikiwa kwa mat na hiyo thread @Kill The Buzz. mzee ako next na mimi ameangalia simu yangu karibu aichukue ata yeye aswefishe. wacha niipass kama vela ata ye aende nominations na furaha na aone ballot paper vizuri.

Chunga kunguni

mimi nasafisha na live twerk [I]IG

[ATTACH=full]96151[/ATTACH] [/I]

@Deorro = pikin_obyno

cheza chini

Huyu apelekwe Guantanamo.

camel toe manenos

@Gecko Moriah kumbe Chipukeezy pia huwa fisi?

[ATTACH=full]96152[/ATTACH]

http://i1.wp.com/collegedose.com/wp-content/uploads/2014/03/1041005.gif?resize=500%2C284

cant rrlelate

Nishainstall IG sasa wamebaki tu kuambiwa venye nitanavigate mpaka kwa hizo live feed.

:D:D:D:D