Masaibu ya bachelor

Jana nikipika supper, ugali na Spanish Omelette nilitomba shida. Ugali illiva poa nkaanza kukatakata viungo za mayai including pilipili. As the oil was melsting in the pan, I decided to nyora i. Waah! kumbe mkono ilikua bado na pilipili. Nakwambia Mjulubeng imeona moto hii usiku. It was literally on fire hadi nikashindwa kuendelea kupika. Ilibidi nmelala saa tatu kama mkono iko palepale. Nmeamka sai kupika na kukula (3:53 am) Chungeni sana msitombe shida pia.

pole, mujelebeng is very sensitve, it only knoes one “hole” :D:D:D

soo unasema hii ugonjwa haina cure…??

Uongo kwani wewe hukuojoa aje?

2 Likes

:D:D:D shida yako

1 Like

Anadig dick ndani ya tumbo kama bata. Mwanaume ni kuwa na scales kwa dick.

3 Likes

Tu story tuingine ni made up and/or exaggerated…

4 Likes

banaa effidense , tupatie hata kama ni picha ya kuma ya mboch wa jirani ?

1 Like

Sewer rat unataka effidense ya mjulubeng ufanye nini nayo? Ama unataka kuweka kwa ile kijiji yako ilibomoka hainaga traffic…gaychieth

1 Like

Kwani your Mjolz huwa inarecede ndani alafu inaprotrude ukiwa pressed na pee?

1 Like

ulikuwa una wank na elianto?

Kwani wewe yako huwa unatoa na remote na unarudisha na remote?

8 Likes

:D:D:D:D

lakini hakuna vile pilipili inaweza choma hivo unless you were obviously rubbing it in

1 Like

Can relate. Happens a lot to guys who cook their meals.

Ongea ukweli ulikuwa umeenda commercial break ya kugurumisha nduthi ukajua hujui.

5 Likes

:D:D:D:D:D:D…sweep…yake anafunga mkono na TP za mall ndio atoe.

3 Likes

Munanimalisa, munaniuwa, narokotwa kwa drum.

2 Likes

:D:D prosthetic

:D:D:D:D hakiyanani hii kijiji…

1 Like