masaibu-ujauzito

she’s 3 months pregnant, ngono hataki kabisa. ni kawaida kweli kwa binti mjamzito? how does a man survive for 6+ months bila uroda?
nimemwambia nina shughuli za kikazi town lakini ukweli ni kuwa nasaka malaya nipunguze nyege…huyu hapa yupo tayari kwa mia tano pekee.
nitakaripiwa nikiamua kupunguza nyege naye? wanaume mliopitia haya, mliimudu vipi hali hii?
[ATTACH=full]218052[/ATTACH]

Jipuli bro wacha madanguro…

Don’t marry/ get married kama huwezani na maisha ya ndoa otherwise hii ni
[MEDIA=giphy]ybG5Au3UhHv4k[/MEDIA]

Polygamy used to solve such problems for men across Africa until the white man introduced monogamy in 1819.

[ATTACH=full]218053[/ATTACH][ATTACH=full]218054[/ATTACH]

:D:D:D:D:D:D

Kuna madame wengi sana wakiwa na ball hawataki story ya chali.The one reason for so many single mums
Elewa your mwoman baba, iyo miezi si utaumia…tafuta manzi ya maana lakini, wako kila mahali, sio lanye ya 500

Haina noma kukamua akiwa pregnant but kama ni choice yake asikamuliwe then cheza away games mpaka utoke round of sixteen

Mimi mpaka mwezi wa nane biashara ni ile ile.

DAN, …sorre DNA ni muhimu.

si uingie tu badoo utafute za bure
downside is time and money za MB etc

What is the reason she is giving for not wanting to have sex with you? If she’s worried it will harm the foetus have her ask the question to a health provider.

High time she invites her younger sister to come stay with you, la sivyo, Mother-in-law amje.

Look for a female friend… Huwa wanaokolea mtu. Most probably a 30yr old single lady.

Kwani mimba iko kwa mgongo ama ni mimi naona vibaya?

Hiyo ni ass ya lanye, sio mimba

Nilifikiria ni mimi pekee naona hivyo. Huyo ameshika haga akisema ni ball

Kama mimba haukutaki Si yako

Oo fvck, what kind of buffoonery is this! Kuchafua macho na ni mwaka mpya!

Bingi!!! Congrats dear, no wonder you’ve been rather quiet. Please don’t cheat on your sweet wife, just remember sex is all in the mind. Engage yourself in worthwhile activities and that need will just dissipate. 6-7 months of waiting is not much at all.

Congrats again, I wish her a safe delivery and you both a healthy baby.