MARAGOLI CULTURAL FESTIVAL - WAMALWA CHASED OUT

What is cutting! The man wasnt invited akajiinvite akafukuzwa. First of all is WAMALWA a Mara or Bukusu? Hii mambo ya Chupilee, ajue amekua outcast sasa. That’s a Baba zone.

ngoja tu kidogo wanakuja

tuli…wacha niwategee wakam

tumeanza kufika, naskia mlikuwa mumetungoja…

Hii matina tuliona

Some people are generally slow…

Hii tuliona kabla Scrotum akuletee Y-shaped coffin

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

https://www.the-star.co.ke/sites/default/files/1689710.jpg

hehe name 5 talkers in the photo

Naona @Mosa @pamba @culture @uwesmake na @Mundu Mulosi na usisahau @Kihii Kiaganu

Am a none political my nigga

kabla baba atoe lock ya christmas

kama ankle nyap hako kwa hiyo list hio ni rigging

HAO NGOMBE WANASEMA WALIONA WAJUWE MIMI SIKUWA NIMEONA