mapera

as you all know home ni Kimilili kwa wabukusu wazito so when i was young nakumbuka mapera ilikuwa imemea all over the roads ukitoka chuo unapanda miti unakula to your fill na unaenda home kama umebeba zingine . jioni third world war unafungua kwa loo .

so my question is vile machungwa na maembe huwa kwa hawa vendors wa estate , mbona hawananga mapera na naweza pata wapi mapera . ahsandeni .

2 Likes

I presume you are back to Nyairofi, mapera is more common back home (western) than in these sides of central kenya, hence non availabilty and the bottled juices ya Guava in Supas ain’t that sweet like chewing it.

3 Likes

chewing inakuwanga poa sanaaa , nimerudi omwami niko hapa Nyayo

1 Like

Wee lala watu was kuchoma bet

niaje nurse

Mi sio nurse btw mlikataa kunitaftia tata yakuchotwa kaeni nazo nitajipanga in another way

rusha kakitu banaa mbona unataka za bure , ziko mob ku a FH ninashika kesho

2 Likes

Its too late pia sitaki swara za kuchotwa na hio hesabu ilinikataa

umepona kundu daddy?

3 Likes

kuma ya umbwa hii

:D:D:D:Dulifikisha threshold?

1 Like

mjinga si unapenda hii form. hehe

lasima banaa

form gani chief

Ya kichota wasee malorey then unazipiga bei thro a broker.

1 Like

hehehehe kitunguu lasima inukie banaaa

kile mnaita mapera huko sio kile tunajua huku hivyo

ati kii ?

:D:D:D:D

Mapera mingi hupandwa na shonde. Hio ni kusema watu wa kwenu wanapenda kujisaidia kando ya barabara sana.

1 Like