Maoni kuhusu hii

Mercedes Benz C200
Yom 2010
1800cc
Ksh 1.3 Million.





Buy. Lakini msukume akubali mita ama 1.1 m mwisho na usiaikilize otoyo gang.

Ukiwa na hii alafu ujibleach unakula kapotty mkia

Money pit (maintenance). If you don’t mind that then go ahead

Huwezi afford Wacha maswali mingi

1 Like

Wewe na uko kwa mommy, uliza vile utamsaidia kununua tissue ya choo sio fantasy mingi mingi

1 Like

Johntezgazamchafu , good morning sir ? Niazime Ile putuki yako smith & atuoli kuna ghaseer nataka kudelete parmanently kwa system

1 Like

Udelete nani kasee? Unataka nyemelea Bibi ya wenyewe sasa unadhani kumaliza Mzee itawork
Amka uende kibarua Kwa muhindi you will wet the mattress again

3 Likes

Nitumie number ya mamako , najua alitombwa pia ukatombewa mBiMbi Dio uko na kisirani :green_emoji: by the way mbimbi yako anaitwa Abigail? Nilimdeenyer mcea with niceness

Hakuna kitu wewe Msenge unaezafanya ata nikikuachia Bibi mwaka mzima. Najua ww ni battybwoy mbona unabonga mob hivi… your boyfriend hakukutibu weekend

1 Like

1M
Better than premio/axio and that calibre of shitboxes

1M Good deal
Then lower it to stock height

Enjoy your ride

14 year old jalopy, 4 cylinder for Kes1.3 mirrions.
Hehehehe waai mwarimoo

Wacha hata hio kubonga yangu unaona mBiMbi yako nikimwanga kwa rectum huwa anaongea in tongues ki shakahola, yaani rabashamabuburbishadaizakalabobo
insect love GIF