Manze Mboy Mdogo Iliingia hii Wines & Spirits ikapiga huyu mwoman kuni banae

Mboy mmoja anaitwa sijui Jontez aliingia wines and spirits kununua mapombe. Akapata ule shop attendant
ni mwoman ameweza.
[ATTACH=full]297088[/ATTACH]

Ati unaitwaje baby girl? Mimi naitwa Shiko na wewe je. Unaweza niita Jontez ule wa Bangla.

Aaah Jontez sema nikuuzie? Cheki mgaldem mimi nadai gilbeys kama mbili na Jonny mtembezi? Zaweza patikana? But offcos Jontez tihihihi. Btw msupa unasauti smarta and pia I love yr smile. Aaah wacha izo jontez.

Btw Corona inakupelekaje msupa? Eeeh wacha tuu (as she goes to pick the alcohol)

Aligeuka akapata Jontez behind her with a gun. Mwoman tutasumbuana ama utacheza kama wewe?
[ATTACH=full]297089[/ATTACH]

Fantasy

Baki hapo

:D:D:D:D johntez anawachilia gun ndio alambe

Top trending in things that never happened. You’ve got a very healthy imagination. :smiley:

ambia jontez arushe coordinates nifike uko pia

was not expecting that banae:D

Hii wines and spirits naitambuwa. Wanauza pombe bei ya wholesale. Hukuwa pale area ya Dubois road

Huyu dem anakuwanga ameweza walai
[ATTACH=full]297095[/ATTACH]

Did you rape her?

Sounds like it.

https://encrypted-tbn0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcR9SpFDMTlhN63MkEzBzus1SCGxXFfFVIgOrHeIhWNF13UzsejOll25B6xYWw&s=10

Who’s she though. From the other picture looks like that biz is going well

Mpeleke wajir for 2 weeks and say that again.

Wapi hii mkora wetu @johntez addi gaza msafi ? Ama alipigwa risasi na @pamba ?