Mànna from heaven?

Kuna jamaa alinitumia pesa through my till number kimakosa ,nimukaushe niseme alikuwa analipia goods ama nikubali arudishiwe?

Haujatosheka na Hustler government? Sasa ni kuibia hustler mwenzako?

Yeye ndiye alisend the money without any coercion from my side

Hapa you are clearly taking what is not yours, aka stealing.

Mrejeshee.
Ukizikwamia na atoe machozi, utapoteza maradufu.

Za wenyewe ni za wenyewe. Unaeza zimumunya ukajifungia baraka ama ukapoteza Kwa njia zingine si za kawaida…

Educate these shiny eye small thieves sir tapeli

Rudisha hiyo jasho ya wenyewe.

Saf ikumulike ukisha zikula ujiaibishe

Weka paybill nikurushie za matumbo nusu,nilikuhurumia sana ukikula ugali na balozi,nilikuweka kwa maombi kutoka hio siku

Mūici kaguarū

Kuna a new sherrif in town,

Nime steal from who?

From the poor hustler

Kula jasho yako ndugu.
Na lisilo lako lirudishe[COLOR=rgb(20, 20, 20)] kwa mwenyewe.

Hio ni maobi sio uisi … mkaushe

mlipwaji…:smiley:
Yeye anajua mbesha zime land na ashapeana service ama goods

Asante Sana bucha wa panya buku.na mizoga lakini pesa = pharmacy sihitaji usaidizi wa hasola wa samosa za panya

ni how much

Lakini si hio ni bahati yangu?