Mandago Ashasema!

Haiya!

https://www.youtube.com/watch?v=GYI9JrmDFHE

Huyu mkabila anasema nini. Hakuna Mtu tribalist kaa hii ghasia. Hadi hubagua other kalejinga. Kama hujatoka uasin gishu huwezi pewa kazi.
Jamaa fake Sana.

Na si kazi ni za uasin gishu? You’d be the selfish one trying to snatch jobs from the locals.

kalejinga wangapi wanafanyia kazi kiambu ama kisii counties governments?silly man

You guys want Kenya to be like Ethiopia where venturing outside of your region could mean sure death? Endeleeni. Wakikuyu ndio watakuwa front line losing jobs and businesses yet ndio wako leaders wa ubaguzi.

Blubber achana na mimi nitakukamua hiyo mafuta nipelekee Kwa bidco.