Man cuts off cheating wife hand

2 Likes

Another riot in the plantations? Has it ever been more clear to all simps that this crows are programed to always seek another dick. AMG MGTOW verdict; they deserve each other.

2 Likes

:grin: :grin: :grin: vitu zingine hunichekesha sana. Bibi anataka akule za @kodiaga na bado akule za bwana yake.

2 Likes

…kusema tu ukweli kesi kama hizi siwezi kuwa na huruma. Bibi allijua it was wrong to cheat na kina @Baby_Panay, alijua si poa heri ajifichange akila uroda pale nje alisahau anaweza letea bwana yake kaswende ama she introduce him to ARVs na jamaa ameenda kuchapa tu kazi kutafuta pesa ndio bibi akule, avae vizuri na alete maendeleo kwa boma lakini ukunguru ndani yake, bibi akaona anaweza kula mishikaki na njiva na bajia juu buana analeta organic food za kujenga mwili sawa sawa. Ameshika adabu sasa. Next time atasalimiwa na mujamaa huko nje badala ya kusema “mzuri, niko poa” atasema “wewe sitaki maneno yako”. Lesson well learned.

Nikisema hivi I’m not advocating for such, I’m just against women taking advantage of their loving men. Mujamaa ana roho safi na amejituma mbona bibi amletee magonjwa na kumletea watoto wa wenyewe alee (consequences za cheating)

8 Likes

Nikiskia tapeli mkuu akiongea hivi najua plantation yake imekuwa na misukosuko :joy: :joy: :joy:. Kwani uligundua kwamba Mrs. Tapeli, your high school sweetheart, amekuwa akitupiwa mistari na kitu imebaki ni kuteremsha thuruare? MGTOW brigade wakiona hii watalala na viatu :joy: :joy: :joy:

7 Likes

Once upon a time nilikuwa naishi gated community before I discovered the scum those things are… Just to fit in na majirani, wajunia wakaleta some nice tiny chiwawa dog, pia sisi tufuge kwa compound yetu… Another scam, since I ended up as the sole washer, cleaner feeder of the said dog… If you know those things, haziwezi maliza wiki bila kuoshwa na shampoo. Chakula pia unanua na shopping vile unafanyanga ya nyumba. And you must serve variety not just the same staple shiet you eat everyday.

Now being an ignorant pet/dog owner sikukumbuka about mating season. So when it arrived bana all manner of dogs mostly mongrels zikaanza kutokea kwa fence ama gate yangu bana… Since I had high ambitions of wanting pure breed chiwawas, I was worried that my dog’s pussy was too tiny for the damn beast dogs looking for pussy.

I used to beat them up, scare them off in all manner of ways I could concieve, zinaenda na vilio some with terrible injuries nikishangaa mbona watu hawafungii umbwa zao…

Siku moja manze nikatoka nje usiku kukula barizi kiasi, nikapata chiwawa imejisindilia mkundu kwa gate. A giant mongrel was heffing and puffing from the other side of the boundary…

Hapo ndio nilipata funzo, you can never control sex. Nimeona huyu mdau amechonga bibi mkono, yet kesho huyo bibi bado atapeana nje tuu… what futility…

18 Likes

Zi, mimi kwangu huwa hatuna mashida kaka…but sio poa nikiona mwenzangu akihangaika. Jana my shemeji alikuwa home, my wife’s siz anasumbua mujamaa wake sana…ama kwa ufupi niseme wanasumbuana saidi…hata mujamaa alidinda kumkujia alimkujia saa saba. La kuni udhi ni eti shemeji anatumia mujamaa vibaya sana, kwake its all about money. niliboeka sana. My shemeji najua sifa zake ni wa hapa na pale na walifanya harusi last dec. Simu yake ni personal na mujamaa yake ni ya kila mtu. Nilijua bado anaendelea na tabia zake and felt very bad nikijua august last year ilibidi tufike kule murang’a na hizo plans zao za harusi. Nitaleta hekaya later hii ni kidokezo

2 Likes

Kinakaa tu those ugly females that give it up to anyone who asks for it.

Negro would have dumped her immediately.

1 Like

Lete namba ya shemeji nisongeshe mileage kidogo.

1 Like

Hehe, yeye atakuonyesha dust.

Mimi nitamlainisha ata kwa makofi kadhaa awache ukunguru.

1 Like

Hehe, ukiona nikikusho atakusho dust amini, sasa kuna their first born wacha tu. Kushtand wameshtand na ni yellow yellow ile imeshika na pia wana manyagus vile inafaa but majamaa wao wanaona dust kweli kweli. Walipata majamaa wanawabudu unlike me nilipata second born wao huwa mpole the opposite ya the two.

Majamaa wanalia na kuita mikutano na father in law na aunties.

Hapa naona utamalizwa bure na stress nikikuweka kwa mix kaka.

Jana shemeji alikuwa amekatssika design ya noma, akadai wanaume ni wengi na kawaida mimi na reality zangu nkamtwanga kamoja nkamsho utashangaa sana dada. Wale wako ndio hawako…(aliget married at 30, jamaa anasoma lessons zake pole pole tu) Elders walisema do not amrry a woman past 25, they are 100 percent correct. Shemeji anapenda kuambiwa (ni mrembo) sasa amezoea hio attenshen na ndio inamsumbua akili. Episode ninazo nitazileta soon to educate the youths.

5 Likes

Wacha kulia kwa matanga zaidi ya the bereaved. Leta number hayo mengine tutajulia mbele.

7 Likes

…Hehe

Wueh. Huyo kudinya ni rahisi. Just giving her money and attention nikule and then nitupe yeye.

1 Like

…ni mjanja kiasi yake juu hutafuta wale mafala wanaweza hata mfulia na kumlipia keja, alikuwa na mujamaa mjaka wa kumjenga while the simps wanaambiwa wachil harusi na ndio walikuwa wanamtobokea…

3 Likes

Ambia bwanake aingie embobout haraka basi. Hapo hakuna ndoa.

2 Likes

Hehe, I will let him learn the hard way. Yeye ndio alijiingiza tu. The other shemeji alioa single mother, bibi anakunywa pombe since alimuekea job na inadu poa kwa sasa, anaingia saa saba na anatoka six, Dec hapo date 12 tulifika kwao pale utawala, mtoi wao anaita my wife mum, hadi mujamaa anaona aibu banae, yani bibi ako tu busy na akirudi home ako tei hata mtoi hamjui. Pia yeye aliangalia rangi na matako wacha tu! Bibi yake huwa mtapeli sana na don’t care :grin: alijiingiza tu nikiona I even wanted to share with him book ile ya rollo tomasi akawa ashapeana mimba. Yeye huwa tu analia saa zote.

3 Likes

:green_emoji: :green_emoji:

Sex is king. Wa kutombewa atatombewa tu, esp watu wa toothpick.

Kama bibi alikupenda juu ya pesa, usafi, orderliness, creativity etc na mjuols ni semi-toothpick then you’re definitely in trouble. Big dick trumps everything

3 Likes

Ile kitu inanishangaza ni vile wewe na hizo saga za family ya your inlaws unaona your wife ndiye mweupe kama pamba sindio?.. hahaha!.. ulisha pack parachute kadhaa za kuingia embobut ama umekaa ndee tena fwaaaa!.. hahaha!..

1 Like