Mama mboga na mayai - hasora kazi ni kazi

https://pbs.twimg.com/media/FgPO1f6XkAA2dNZ?format=jpg&name=medium

Iyo mkebe ya Aromat lasima iko na mchele.

Maliar wataanza kugongea watu milango pahali tunaelekea.

Chief is this for real? Can cause a major accident. Bure kabisa. Ngombe ici.

Ulinyima Bibi yako pesa akaenda kuuza kuma kwa barabara? Kijana ya Ngina haunanga akili nûgû hii

Hii si ad ya aromat?

Sasa anafisha nini na hiyo turee ya mayai.

Ukitaka kupima maliar mirage angalia contrast ya magoti.

According to liberal leftists, hii ndio women empowerment

Huko kunakaa kuwa Namibia ama Mzansi.