Mama Kahawa Vajo

Ndio nimemaliza kubingirisha ndiasa ya mama @Kahawa_vajo saisai hapa Thome wa Kahuti bar and lodging.Tamu kama sunguch.
20230710_204015

2 Likes

Nami nabingirisha tako la jike lenye uume @KuwaitBabe
@MTINGIZA_KITANDA amwaga ute lakini hapati ng’o
@PERDITION ambaye tofauti yake na jibwa la kuranda ni mkia atalala njaa leo. Kisa maana ni kuwa sijapata muda wa kufika chochoro ya mlolongo kumpa mamake noti taslimu hamsini.

1 Like

Na mimi niko busy nikidinya ndiasa ya @TrumanCapote

2 Likes

Niaje agwas

1 Like

Mi si @Agwambo.Ukitaka kusalimia yeye salimia yeye direct.Mimi ni @Minomolokanyunja

1 Like

Ghaseer hii mbona ku delete handle then reopen it? :green_emoji:

1 Like

Mkuu, kwani kulikuwa na hii handle kitambo? I joined last week and every day napata notifications mob sana about this handle banae

1 Like

I have no idea what you are talking about kiongos.I have no idea about that @Agwambo handle.Mimi ni @Minomolokanyunja ,mwanainchi ya kawaida hapa ktalk.I have no affiliason or relasonsip to raila family.

1 Like

niaje @Agwambo ?

Mimi sio @Agwambo lakini niko poa sana Cyprian Nyakundi

Atleast a woman is safe with you coz njaro zako ni kwa hostel iko na double decker huwezi afford Airbnb, madem ni wawili if you try anything mmoja anakudunga haga na screwdriver. Kesi ni badaye

1 Like

Kapoti malissaa hio fake Baba kabisa

Anakaa Ako na butt cheeks. Unaweza kunja a 4’’ nail