Mali ya wakubwa

[MEDIA=instagram]CNqDKSqhjzD[/MEDIA]

Uyu ni bibi ya wenyewe… lakini inaonekana yeye na streets ni mabeste wa kufa kupona.

Hii unaingiza kidole kwa butthole ukiwa doggie

Imagine ni singo mazaa

Thats how u know kenyan women are shit. By 25 wanakuaga wameficha mtoi ushago ama wameavya mimba kuavya.

Mama ya mtu. But at least sio singo maza

[MEDIA=instagram]CH5fOoeh1w1[/MEDIA]

Not a singo mum. Ni mali ya MOG

[MEDIA=instagram]CN4Ep6dlZ1Q[/MEDIA]

Ala …but hata hivyo huyu ni mtu wa streets .

Very true …Bibi ya wenyewe na kazi ni thirst traps on social media ?

Alaa Kenty alishamwaga ndani banae. Na hii inakaa kukuwa kunguru tu.

hii ni kunguru ya roysambu hii jangili ya MOG inajaribu kufuga

MOG pia anapita tu

[MEDIA=instagram]CNwv2eJBz_Z[/MEDIA]

hajajua kurusha hizo turi vizuri…sio mbaya tho

Leta number na coordinates afande

Kinyozi unasumbua wazee hapa

Aaah,hio kaambie ule morio hukudinya. Vipi miano,grand pricks zinakupeleka aje? Weka timestamp kwanza kumbaff ,unatafutwa kwa thread flani uentertain kijiji kiasi poonder hii

Hata Sisi tunakula na mog, although Kwa macho for starters!

Boss, the last time someone said turi in reference to arse, Shabana FC was still a playing in the Kenya Premier League?

YOU IS OLD!!

[ATTACH=full]362370[/ATTACH]

MOG amefuga malaya singo madha