Mali ya tag ya Nakuru

Vera…tamu sana wangapi

Usisahau tu mbisha la tako.

[ATTACH=full]475438[/ATTACH]

Bora hukulipa…ulilipa?

nililipa bro

Mbisha hukuanga ten minimum. Ongesa picha.

Omwami hii kama ulilipa more than 1k uliibiwa. Pale weavers hiyo 1k unakula 3some.

Hio si haga. Ni modified long back. Hao madem thick with no ass hawaleti shangwe

tuma digits nisample omwami

Leta number

Jifunze kuweka picha kasia

Kuma za weavers ni chafu. Btw bado ile club karibu na pahali mtumba inauzwa iko?

Iko in wamama wazee wako Siku hizi

Kuna za weavers ni chafu sijakataa but Kuna exception. Si zoote

Sichukuangi namba.

Damages ngapi?

Nilimpiga kuni Nakuru.

Patia wananchi number wasalimiane. When was this though? Seems to me ni kama hukulearn from ile ordeal yako ya mchele

Imekuwa kitambo nilimtoa escort site lakini picha aliweka haikuwa yake.mchele niliekewa this year boss,sikuwa nimepata shida yoyote nikiwa ulevini lakini hio incident ya mchele imenichange sana, clubbing is a no na sienjoy pombe kama kitambo.chunga sana clubs it’s dangerous this days.

:smiley: