Mali safi

Hii unamwaga mpaka kwa fallopian tube walai. Kitu tamu sana.

For all we know sura inaweza kuwa ngumu

Mimi kwisaaaa!!

Ama umeiba pics za wenyewe otherwise CSI kidogo for research purposed

Huyu ni Jane?

Huyu

Huyu ni crash shida ni kumconvince akuje nimpe mjulubeng. We are worlds apart

Yeah ule musician na entrepreneur, kumbe unamtambua

Definitely Jane. Those hips and knees are recognizable anywhere.
[MEDIA=instagram]Bn50YJYngxw[/MEDIA]

You are hereby promoted to
Ktalk CSI Inspector 2nd Class

CSI Kwelikweli

Lakini huyu Jane si hua ameweza kusema tu ukweli. Aliumbwa asubuhi na mapema

Jane Kanyi, mwili anayo lakini sura imekauka kama ya mtu wa mjengo

Sura tutafunika na pillow babaa, huko chini ndio maneno yote ama namna gani.

Mpaka kwa fallopian tube?Surely kijana huna adabu ucopy jina langu na sasa my words pia.Kidogo utaamza kusema unapenda oystered misssionary pia…Stop imitating me

Hizo teke HAPANA!!! mwanamke ni haga na mguu…

ktalk csi strike again…

Hongera bwana CSI