Mali Chafu


Sura kama Turnover Tax

14 Likes

Wacheni madharau mbwa , attack jambazi sugu but leave the girls alone .

13 Likes

Heshima muhimu.

1 Like

Ata kama hauwapendi heshimu first family bro.

2 Likes

Nyinyi muheshimu. @cortedivoire kuja hapa ufanyie hii mali chafu vile unafanyanga.

2 Likes

Kanakaa kunyamba vumbi

5 Likes

She has the Official Government Salaried “Office of the First Daughter”

  • that makes her a public officer.
  • her income is from our Taxes.
  • that makes her accountable to us.
  • that means we have a right to oversight her and all her actions.
  • that means that she enjoys no immunity from public scrutiny.

So …
We can say anything we want about her actions and conduct:blush:

8 Likes

she is always attacked juu ya kimbelembele yake. Ngina was well respected

4 Likes

Si mlete digits zake tujaribu…A man must try

1 Like

Hiyo ni ya wale wako na fetish ya kumwaga kwa forehead.

4 Likes

No DNA needed, anakaa babake tu

Ghasia takataka wachana na first daughter. Mtafanya hii kijiji ifungwe na Sisi zote tuwekwe ndani

2 Likes

Walijaribu kumalisa Jomo(who has ever had him even speak) ati ni gaidi sugu.

Siwezi mind, hapa nikutumia konekshen za babake vilivyo

2 Likes

Then log out na utupe hiyo infinix pamoja na sim card.

Mnaija has a better chance

2 Likes

While elders are focusing on bedding the first daughter, as an entrepreneur, I’m seeing unlimited business opportunities with her by my side :money_mouth_face: :money_mouth_face:.

Hizo contracts zinaweza kukuja upesi

2 Likes

We care less about connections than kumwanga na kuruka ngong forest to prey another beaurry and the process continues. Connections za coomer hazina heshima

1 Like

Hehe, mimi hata my first job pale south sudan after campus ni dem alini connect na one of her relatives. Dem alikuwa private uni while mimi nilikuwa pale UON, dem alikuwa amenikufia kweli kweli, at 27/8 hapo nilikuwa na around 4.5M kwa account na sikuwa na kazi yake, na kama sio ile vita ya hao maghaseer ningerudi nikiwa 35 na milions and millions of money. See? sio kila time ni nyau

4 Likes

Watoto wa maskini hamna heshima

4 Likes