Malaya Sherlyne Anyango ameaua kusumbua.....

[ATTACH=full]375578[/ATTACH]

Wapi full pikcha? Huyu si yeye

enda IG yake acha kasheshe

Leta picha na link nyani hii ,sio kuposti ju umeona mtandaoini shenji

@Tom Bayeye

[MEDIA=instagram]CRpB1A0ltTc[/MEDIA]

Na uache kunifanyisha ujinga shenji…hehe

musoooriiiiiiiiiiiii

Careful oldie, the pacemaker might malfunction with excitement

Glass smells like shit now

Wewe unaona @MatapikoMoto @cortedivoire ana Piga magoti anapanua and the rest is history

Kitambo atoke USA, atarudi akiwa anjipupulia. Hio anal must cater for all fetishes.

3.34am bado ulikuwa unatombwa kunyi na sponsor?

What is her end game seeing as it is that Vera Shikwekwe Sidika was here before?

Ok

[COLOR=rgb(226, 80, 65)][SIZE=7]Matako chafu[/SIZE]

Kumbe wahindi walitengenesea huyu msichana wa Agwambo rasa hivi? Naskia muhindi baniani akimwaga yote na pilipili ndani ya asshole Matako inapanuka kupanuka.

Napanua na lamba

Unaskia ama it is out of experience.

Hi si picha yake mbwa hii .