Maid problemz

Mi bado ni bachelor,so Kuna this maid wa jirani Ako na big ass ,sura ni solid 6 ivi nimejua nikimkula jirani akienda job.So Leo hapo ma saa Saba hivi kutokwa mechi kwa jirani ,jirani wengine wakanispot.Nilishikwa na aibu Hadi siku waangalia ,niliskia tu wakicheka kwa umbali .Mi nikaingia kwa nyumba.

3 Likes

FAILURE …FAILURE…FAILURE

11 Likes

Embarrassed Shame GIF

7 Likes

Natoba pia
Instead ya kukimbizana na karao/mapinji chochoro za riverroad.
cc @MTINGIZA_KITANDA

bora ulioga ki Jacob Zuma.


You don’t sh*t where you live

1 Like

Mwanaume mzima uko na guts za kuingia nyumba za watu kama mjinga! Chunga sana you may be framed with theft or worse crimes. You should arrange with the lady to come over

5 Likes

Jifunze kutokuwa mtu wa roho ndogo,hao wanakucheka,hawakulishi au kukulipia rent.

You are now the bottom of the barrel elder

1 Like