Magufuli Hoyee

Ni hayo tu Kwa sasa wadau na wadauliwa…

Vipi kaka?
Tunaenda kushabikia kadanda siku gani?

Tee tee huyo ni Jiwe

:D:D:D:D:Dwakuje tuchambue world cup

Ile kiswahili itaingia kwa hii kijiji… Hadi na jihurumia, sitakuwa na shika any.

:D:D:Dile nyoka nilikupea number inbox uliua?

Hio kitu ilirusha zile za ati haielewi mwanaume akirusha lugha. Nikaona inanipotezea time nika tafuta ingine huka badoo.

Uko ni rahisi sana kupata nyoka poa poa

Sasa kiswahili kitukuzwe hapa, wacha nirudu huku kikuyutalk.com

Sana bro! You just need to like a profile, throw in a few text… Like “wow that smile is killing me gal”…kidogo kidogo usha pata number.

Ukifika nirushie direction kaka…

Sawa sawa anko

wakuje=waje

vipi wewe ni mkereketwa wa timu gani?

hehe nyinyi ndio hugongewa madame kaa hio ndio lugha

Hio lugha safi braza! Lazima unyemelee kama paka alafu ule Kama fisi

Kiswahili chokes

Opening season ya Emery hio ni done deal. Ama tuweke moja ya World cup?

Kuna vile nishaa pitia hio jamii forum… A guy gives jokes, you find other guys replying to the joke with their green emojis…mimi am left like the picture below
[ATTACH=full]175273[/ATTACH]

Sv nugu sana apana tag elder tena

I prefer hunting uko mostly huwa nawahi like now niko na 5 lined up nacheza tu chini for now