Magufools

[ATTACH=full]48249[/ATTACH] It’s now official hawa akina @Mtanzania Magufuli ni ma imbeciles and zenophobic morons. Ona ujinga walifanyia Mkwetu.

http://www.jambonewspot.com/video-kenyan-woman-shamed-in-tanzania-for-stealing-a-handbag-in-a-mall/

1 Like

Some posted this earlier: http://www.kenyatalk.com/index.php?threads/misery-of-life-or-is-it-greed.26772/

Wakenya wote ni wezi kutoka mtoto kwenye ndani la mimba. Tofauti ni degree la uwizi.
Juzi tuu Rais wetu alisema mnakula Kama walafi. Ugali pamoja na sosa.
http://www.the-star.co.ke/news/2015/12/20/why-all-east-africans-are-looking-up-to-magufuli_c1262164

Imbasel ni wewe

Wakati wowote nikiwa Nairobi watu wakijuwa mimi ni mpwani, Wao hujaribu kujifanya waswahili na kuniongelesha kiswahili kama hiki chako. Basi mimi hapo hujipata nimeropokwa KUMAMAKO!!. na kwangu hilo si tusi, ni sawa na kusema “oya wacha ufala”

Kwahivyo @Mtanzania Magufuli KUMAAAMAKO. Tafadhali heshimu lugha ya kiswahili

5 Likes

Lugha isikutishe mkuu Bali maoni yangu muhimu
Hao walioko Kenya niwezi kama walioko Tanzania?
Wacha wasemwe

Mwezi uliopita pia kunamkenya
Aliingia kuiba huko Iringa
Alikuwa na funguo maalumu
Kila mlango wa lodge unafungua.

Alidakwa na police japo hatukupenda kupost humu.

Kwahio hawa wakenya wezi
wanatakiwa kuwa na aibu ugenini
Mambo ya asili wayaache kwao

Lugha isikutishe mkuu Bali maoni yangu muhimu
Hao walioko Kenya niwezi kama walioko Tanzania?
Wacha wasemwe

Mwezi uliopita pia kunamkenya
Aliingia kuiba huko Iringa
Alikuwa na funguo maalumu
Kila mlango wa lodge unafungua.

Alidakwa na police japo sikutaka kupost humu.

Kwahio hawa wakenya wezi
wanatakiwa kuwa na aibu ugenini
Mambo ya asili wayaache kwao

Wacha ufala kaka!

@Mtanzania Magufuli bado hujangamua kuwa wajiongelesha?

Iringa kutaibiwa nini na ni walala hoi tupu wewe @Mtanzania Magufuli wacha fitina

1 Like

@Mtanzania Magufuli , I bet that at the bottom of your birth certificate there’s an apology from the condom factory to your parents and before you thank me, that’s an insult. Lakini kiingereza najua hukijui.

unajua iringa ama unaisikia ???..

i will tolerate your low level of thinking coz it seems like the things you know bout tz ar only found on your geographical map…

by the way watanzania wengi wamelipinga suala hili kwa sababu za kidiplomasia … it was not right at all

1 Like

Hamuoni bingwa ndiye huandika kama shairi.

1 Like

He directed that the resources usually burned on the celebration be spent on expanding a major highway, and asked Tanzanians to spend the day cleaning the environment to check a cholera outbreak.
.
.
.
Hiki magufuli kina cholera kwa akili. Hio comment hapo juu kime copy paste kutoka jamii forums bure kabisa @Mtanzania Magufuli Sema ngwe niweke hapa keino!

:rolleyes::rolleyes::mad::mad: Uko na ujinga sana mburukenge wewe.

Unataka kazi ya watchman/mlinzi?

He’s more like the product of a failed abortion. :eek::eek: He should sue the doctor who didn’t complete the job, condemning him to a lifetime of stupidity!:D:D

1 Like