Magic Show, Kipindi cha watu wazima.

Hii ningori.

[MEDIA=tumblr]did=6d4a4f1db41315bf4ece265e5b54713e7b738d99;id=170750022319;key=6Xi0b5njZcVYaVzsbHeEdQ;name=case1394[/MEDIA]

muoto sana!

Mang’aa

[ATTACH=full]163626[/ATTACH]
What is??

Hehehe.
The male audience walipata saidi ya their money’s worth.
:D:D

Hehee
@0% Omena, umeamua kutuosha macho na hii special.

What did I just watch. …

Wengine sasa wanaomba mungu wa waHindu awarudishe wakiwa kitambaa chekundu.

Hehehehe

:D:D:D:D:D:D she’s good.

:D:D:D Kucheka na kumbao. Value for money!

Confidence ya huyo mama iko yuu!!

Nime realise after kufold hio kitambaa anaificha Kwa mkono ya right Na thumb. Kisha anapeleka mikono nyuma anarusha hio kitambaa Kwa curtain huko nyuma. Anaonyesha audience mkono empty. Then anaturn Kwa hio curtain anarushiwa hio kitambaa Na anaificha Tena Kwa mkono ya right na thumb anaitoa tena

Wapi Esekiel Mutua

wewe uko na time ya kuanngalia kitamba?

Very

Nice.

Nina kitu ningetaka anifichie

:D:D:D:D:D value for money . imebidii nisave na ytd downloader

Unacheka:D:D:D:D

I love magic… [SIZE=1]And the color red[/SIZE]. :slight_smile: