Mafala

http://www.ekvideo.com/images/thumb/Mating-Breeding-50682.jpg
(Mahatma)

labda,
si ni wageni,
mtu saba
B[/B]
labda,
si ni wageni,
mtu saba
(Jua Cali)
labda,
si ni wageni,
mtu saba

labda,
si ni wageni,
mtu saba

Verse 1 (Mahatma)
labda veve yangu ya leo ndio imenitupisha mbao
labda naandika hii ngoma na sijui mi ninayo
labda manzi yako pia hana habari na anayo
labda beste yako mmoja ashaipita nayo
labda alirudi pia alipatia mwalimu wao
labda mwalimu wao alipatia pia walimu wenzake
labda mmoja akarudi akapatia bibi yake
labda bibi yake alipita pia na mboch wake
labda mboch wake alipatia pia mtoto wake
labda mtoto wake aligawa kwa dereva na makanga wa namba nne
labda hesabu iliongezeka ikafika soo nne
labda mmoja wao ni manzi yako ule mwingine
ama tumerudi pale pale mahali tulianzia
ama wale wale jamaa tunapatana nao kwa njia
wengine wanahama
wengine wako tu base wamesimama
wengine wanatembea
wengine wako mlangoni kwa matatu wanabembea
wengine wanauza duka
wengine jana walikuwa mafala lakini leo wamestuka
wengine wanacheza mpira
wengine walikuwa na deni
na sasa wanafikiria kulipa
kuna buda flani alidedi zamani
aliuliza si ni wageni wa nani
kijana labda unaeza niambia
si ni wageni wale

Chorus
B[/B]
labda,
si ni wageni,
mtu saba
B[/B]
labda,
si ni wageni,
mtu saba
(Jua Cali)
labda,
si ni wageni,
mtu saba

labda,
si ni wageni,
mtu saba

Verse 2 (Nonini)
si ni wageni wale kuja kwenu ka tumebebana
si ni wageni tukitoa njumu mapua mnazibana
si ni wageni wale huanza kula na mkono hatujanawa
si ni wageni wale hupita na mobile zenu mkikaa mbaya
si ni wageni wale ukituuliza ka tunataka chai
si ni wageni wale hujibu ndio na mkate na mayai
si ni wageni wale tukishika remote ma-channel tunazichokora
si ni wageni wale huchafua choo saa zote tukinyora
si ni wageni wale hukuja kwenu siku za bash pekee
si ni wageni wale hatukujangi kwenu ile siku mmepika sembe
si ni wageni wale hutokea poof! na hata hatukupiga simu
si ni wageni wale huchelewesha kwenyu mpaka saa sita usiku
si ni wageni wale huwacha kitu kubwa kwa choo mpaka ukijaribu
ku-flush mara ka thao bado haiendi
hii maneno ya ma-floater jo mi sipendi
si ni wageni hutokea siku ya harusi hatutokei siku ya mazishi
si ni wageni wale hukuja kwenu saa saba
na dishi ilikuwa imehesabiwa tu ya mtu saba
dishi ilikuwa imehesabiwa tu ya mtu saba

Chorus
B[/B]

labda,
si ni wageni,
mtu saba
B[/B]
labda,
si ni wageni,
mtu saba
(Jua Cali)
labda,
si ni wageni,
mtu saba

labda,
si ni wageni,
mtu saba

Verse 3 (Jua Cali)
mtu saba ndio alikuwa kwenu juzi
mtu saba alipigia babako ngeta juzi
mtu saba alikataa kulipa kwa matatu jana
na hiyo matatu ingekuwa karao si waliitana
mtu saba alipigia manzi yako combi
mtu saba hapendi piga makofi
mtu saba wanataka kunirusha manzi yangu
na hao mtu saba ni ma-homo wanapigania haga yangu
na wengine saba wamechora saba kwa keja yangu
mtu saba pekee yake walikuja kwa ile show yako
na mtu saba bado alikataa kulipa kwa mlango
mtu zaidi ya saba wali-squeeze kwa gari kutoka kwa klabu
mtu saba kabati after hiyo gari ichotwe na matatu
mtu saba wanataka kuchoma kanisa yetu kesho
na wee ni mtu wa saba kufikia na mazee hivo hivo
mtu saba walifika Mount Kenya wakipalilia bhangi
walistuka vile waliniona kwa TV, kumbe ni mabeste wa mtaani
mtu saba, mtu saba, mtu saba
nilifuta story yao
sabu walikuwa wanasema mi si mkanda

Chorus
B[/B]
labda,
si ni wageni,
mtu saba
B[/B]
labda,
si ni wageni,
mtu saba
(Jua Cali)
labda,
si ni wageni,
mtu saba

labda,
si ni wageni,
mtu saba

2 Likes

This song was sick kwanza nonini part ya wageni…ati si ni wageni hutokea siku ya harusi hatutokei siku ya mazishi

https://www.youtube.com/watch?v=XoU6emcfOoo

2 Likes

Irruminati niaje

na hao mtu saba ni ma-homo wanapigania haga yangu
na wengine saba wamechora saba kwa keja yangu
Aiiiiihhhh!

JINGA
Haiyaye
vijana wana bahati mazee
mashorty mazee hii ni githaa yenu yani unajua
hizo mathayo mazee nimewaza kuziamsha
yani tuweze kuziangalia kwani niaje
hii ni G in the house mzeiya
na hii ni real

Verse 1
vako yako ni ku-chill
yangu kusaka mali
yako kusota chap
na mi kuhepa mbali
hakuna security mob kwa hii industry yetu
ganji ni ya producers na ma-radio stations
tunasakanya barabarani kibandani
huko nyumbani pirating wimbo kali
kama Pulse wana nyege waseme
nawapa CD kinyuma na kimbele
oya, this time naamsha bump
kama Kobe 360 nina-dunk
ku-suffocate haters
no respirators
kufinya shorty kusema see you later
ka ni matha anapta dharau na-serve
na-serve Nairobi Kampala na Dar
huku ni shida ni viazi
councillor na-distribute dash na mnazi

Chorus
Ok, naku-slap nikisema jinga hii
ka hunipendi kimbia tena sana jinga hii
huu ni shorty wangu wachana naye jinga hii
mathayo barley na makali jinga hii

Ok, naku-slap nikisema jinga hii
ka hunipendi kimbia tena sana jinga hii
huu ni shorty wangu wachana naye jinga hii
mathayo barley na mangale jinga hii

Verse 2
kujam nimejam kama boy wa Jahmu
ku-ride nime-ride kama boy wa campu
kuchapa nimechapa kama boy wa Patch
ku-duck nime-duck kama boy wa Starch
kusanya nimesanya overnight Pango
rescue ni moja karao Statoe
Boma na Quabbz ume-choke Saint Gee
regulator niko tight kwa tight G
naendelesha vako na kuwika samahani
samahani summer Playboy bunnies
wengine wanakinda mwili zao for the monies
wengine wameokoka lakini tabia funny
wengine ni mabeste sa juu nimepenya
wengine wanapenya na shorty nimependa
Kantada
nafanya hater aninoki
ameze mate juu spit zake hazitoki
au sio

Chorus
Ok, naku-slap nikisema jinga hii
ka hunipendi kimbia tena sana jinga hii
huu ni shorty wangu wachana naye jinga hii
mathayo barley na makali jinga hii

Ok, naku-slap nikisema jinga hii
ka hunipendi kimbia tena sana jinga hii

Verse 3
Siri tatu bia tatu na kambachu
kama club haitacheza ni matatu
wanasema Kantada anapenda vita
hiyo ni vako sikuskuma ngumi sita
hiyo ni polite na-defend tu my rights
ni ngumi tisa from left to right
na slave daily ndio niweze lipa studio
na-mess daily wakiharakisha video
moss moss ka shorty wa R&B
ana-need a man, naye ni G
nimekimbisha wimbo mingi hamzipati
kidogo airplay ni kama samawati
kunichukia ni kunipenda tena sana
na kukithoka mi nahama tu Uganda

Chorus
Ok, naku-slap nikisema jinga hii
ka hunipendi kimbia tena sana jinga hii
huu ni shorty wangu wachana naye jinga hii
mathayo barley na mangale jinga hii

Ok, naku-slap nikisema jinga hii
ka hunipendi kimbia tena sana jinga hii
huu ni shorty wangu wachana naye jinga hii
mathayo barley na mangale jinga hii

Outro
cheki beste wangu Bamboo mi hum-show jinga hii
pia Prezzo CMB mi humshow jinga hii
ata shorty wangu Brenda mi hum-show jinga hii
vitu shorty mi hum-show jinga hii
Pavelee na JOB mi huwa-show jinga hii
Tatuu walikataa o**y jinga hii
Limit, producer wangu jinga hii
[SIZE=6]dole ya kati naku-show jinga hii[/SIZE]