Madem Wa SaLon

Two weeks ago nilimeet dame Kwa family gathering during the festive season. Dame alikuwa daughter ya neighbour alikuwa amealikwa Na family yetu. Nilishangaa vile dame aliniambia kuwa yeye hufanya kazi Kwa salon Kariobangi. Dame Ni msupa kuruka , so ni wangapi washai date madem Wa salon? Ni vile naskianga madem Wa salon Ni moto Wa kuotea mbali.

mchagua kuma si mtombaji

Vile uweskimwi amesema

Thread closed

chairman ashasema

Vile ango amesema

kariobangi wapi

Ulilipa deni ya singo matha?

Must be pale market.

Wuthong niaje

Poa jamaa wa KWFT. Sambaza kaloan omwami, njaanuari inanimalisa.

Tunaongoja hekaya:):slight_smile:

[ATTACH=full]149586[/ATTACH]

niwekee kwa frame

vile @uweskimwi amesema

ati wuthong heheh

ok, husemwa wengi wao side hustle yao ni upoko…lakini sijui sana

no more comments

Upoko Tena? Wah

husemwa tu, kama lipo sijui