Mackenzie A Free Men

Malindi courts wamemuachilia, say they gave no jurisdiction to retain him for 90 days.
Ghafla bin vuu D- wakamdandia tena na kumbkimbisha Shanzu courts

Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

Fagget Mijinga kïpiiiiii kinene zaidi mumama zaidiiiii umekaaa hivi fuaaaaaa ukihara ukinyamba ukidunga ukinusa uvundo ukakuambia wewe na muhahe yooooooooote ya watu wenyu wewe ndiwe wa kwanza na hii stale news? Brare taktaka ghaseer imbilisi nyeusi cunt

[MEDIA=twitter]1653326808090017792[/MEDIA]

Ile ufala inakuanga hii Kenya … huwa ufala ya hali ya juu.

Kinawaramba

To prove Terrorism charges ni balaa…ni kama trying to convict someone on Treason charges…ni balaa…
The best case scenario ni watamwachilia au aachiliwe na court,then baadae Wale Vijana wa ATPU wafanye mambo yao na pastor Makeki akule Risasi kama mia moja akiwa Kwa gari kama Sheikh Abdul Rogo