MACHO NYANYA

who is this guy called macho nyanya. naskia tu watu wakitaja hio jina huku

[ATTACH=full]110246[/ATTACH]Ndiye huyu

It’s a colloquial phrase for a masculine grandma. Get it? Macho nyanya.

[ATTACH=full]110248[/ATTACH]

[ATTACH=full]110261[/ATTACH]

yaa manki niaje yaa

meffi

https://encrypted-tbn0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcQMm3Myu4rTB0nd3F_UM97-2OkavCsNdLKLecBNWVnGx9mMgAEP

Anaitwi mdomo bags pia?

yaa hatamimi imenikaza

@Grundy ebu kam kiasi na avatar yako

Hehehe unakuwanga na ujinga sana. yaa

[ATTACH=full]110267[/ATTACH]
That’s my president

Enyewe NV wameambukiza watu ugonjwa ya kuuliza maswali za ujinga. Admin saidia