Macho mbaya...Philip Moi & plunda

Aeei jehova! Am I the one with the eye problem or what? That mama looks very frightening. Not muscles not wrinkles not everything. Kweli kila mtu na taste yake.

[ATTACH=full]111082[/ATTACH]

Beauty is in the eyes of the beholder

fugly beech right there!

Lasma alikuwa msupa hey days zake.
Anyways, umesikia kama anatafuta ka Ben 10?
Pesa za Moi at least iturudie kidogo

Kila MTU anaTaste yake

Beerholder

Botched plastic surgery perhaps?

huyo matha hata ukirewind 20 years sioni vile angekuwa msupa, moi alichengwa hapo

She’s fine…who doesn’t love light skins, chics with swagg ( u cant see the pose n digaga)?? Rangi ya thao

hizi sampuli huzeeka overnight design ya avocado.

i bet that was one of the causes to the divorce

I always wondered mbona Moi was disappointed in his sons, hizi ni vitu gani Walikuwa wanaleta nyumbani

:D:Dwaona hadi nv ameweka explicit kwa hii thread, ndo macho yakichafuka iwe palikuwa na onyo mwanzo

:D:D:D

An example of what we call common ugliness. Surely huyo jamaa nini alikuwa ameona kwa huyo mwanamke?

:D:D:D:D:D:D:D:D

:D:D:D:D noma

I wonder

Beauty is indeed in the eyes of the beerholder

I knew of her kitambo and was hot. Plastic surgery ndio imemfanya ivi.