Mabibi siku hizi wamekuwa murderers..Mnalala na mtu kitanda moja lakini ni nyoka

1 Like

Kila binadamu huwa tu nyoka kiasi yake, ni kiasi cha unyoka ndio kinalingana, chokoza mwanadamu afike mwisho, hapo ndio utaona makali ya sumu yake. So sio wanawake tu. Rewrite the title to read “Binadamu ni nyoka”

2 Likes

Wanawake wakisii ni hatari. Even more lethal than Kiambu killer damsels

1 Like

Deals gone wrong. Hawezi rusha msee mita na story iishe ivo

Is possible that wifey ndiye alipeleka yeye huko kirinyaga akam dump huko maragua halafu akarudi na gari home?

Most men in planteshen are willing to squander the small monies they have made in their lifetime with pyt…which world do you expect a wife you started life with in a singo room in githurai to watch you squander all you have worked for together ju umepewa kuma tight

3 Likes

Hii upuzi form grp moja na hii nongwe @MTINGIZA_KITANDA mkaulizane huko.
Unaona disiyae hapa? MEFFII

Umbwa hii usinitaje tena ghaseer

Mucenji uyu…pelekea shifo mkiya

Nilikushw uwe ready kuwahi makahasho