Ma-Weider Wa Kijiji Kujeni Muone Hii...

[MEDIA=facebook]282845535502872[/MEDIA]

8 Likes

Shiet, hiyo jamaa iko fit kabisa.

1 Like

Weuh! Fiam! Leta training program

2 days before tuku tahiri pale kimilili

4 Likes

Hii niliona kabla @uwesmake aanze kununua kuma za momo

Watu wa vitambi mupite kimya kimya bila nyefnyef

8 Likes

Hao wawili juu ya Post yako

Uliona? Si utembeze kiatu basi kama thread hikufai? smh

4 Likes

wah! those guys who steal your girlfriend na unamuongezea gari yako na shamba aende nazo pia.

2 Likes

bidii mtu wangu!
Kuna wakati nilikuwa nasimama na mkono au kichwa, sijui hiyo talent ilienda wapi

1 Like

Ako poa sana lakini Injury risk ni very high kwanza na hizo dumbbell exercises

Blame tumbo msee :D:D:D

1 Like

He is truely fit, my upper body can lift my weight easily but not like that guy.

1 Like

I haven’t been in a gym for over a year, I have gained some weight but hopefully will be back to your level, have purchased some gym equipment.

1 Like

Unakuanga na upuzi msee

1 Like

Tabia zake na za @M2Random zinafanana

1 Like

Katika harakati hiyo hiyo, nikitumia WHEY protein, italeta kitambi?

Uyu mtu ni shonde

1 Like

bomoa closet kabisa.

Ako poa sana lakini mingi hapo ni entertainment tu . Working out is simple and efficient .