Ma manzi wa Before......

Hawa watu Ni bad news. Yaani ulimanga dame ukiwa huko ma high school au campo. You moved on. They moved on. Then Zukabaga anakuja Na ma upuus za mutual friends. Kidogo kidogo msee Bjur anaona ‘hi’ pale fb inbox…ni Irene,Nancy,Mercy,Ann etc. Old fuck mates.

Am like ‘hi too’…one thing leads to another Na just like that meetings are suggested. I know they will end up to coomer feasting. I go underground. Three in particular want a kid with me!!! Eti wacha niangalie mambo Na upkeep(hao Ni ma singles) by next year niko game. Wtf!!! Funny enough,I feel like eating them even the married ones…they are too willing eti nikikam coast nitaku show. This is getting crazy now. Wengine are so young I don’t know them eti Si wewe ndio ulikuwa unashika Mid(ie midfield) ukiwa Ume sag shorts???..ulikuwa fourth year nikiwa fresha…waoh such skill…ulienda??? wtf!!!

HELP ME villagers

6 Likes

Sometimes mwanaume anafaa kua na maringo. Hata saa zingine crocodile hufungua mdomo na nyonde inaingia na haiikuli.

Simba hulala kivulini na swara inapita hapo mbele yake na instead ya kuikimbiza inageuka kuangalia hio side ingine inaionyesha matako kisha inaendelea kulala.

Madem siku hizi ni kama buffet, washamba ndio wanajiserve kila kitu kwa menu.

40 Likes

Kwa hivyo niwaonyeshe matako?

42 Likes

Na unyambe ukiweza.

47 Likes

Na hapa @Female Perspective bado anakuandama…

3 Likes

Unataka kusaidiwa na nini hasa Afande?

He he huwa kinani jazz

1 Like

I think hiyo ina wenyewe …

Mwanaume ni kuringa vile umeambiwa apo juu…

How to avoid such temptations. Nitakula bibi ya villager Ki mchezo

2 Likes

In French we call them ‘cierunde’…they put their panties on their head for any d…k

2 Likes

Wewe ndiye uliongea in tongues Jana?

1 Like

:D:D:D:D
Shait…

4 Likes

:smiley: :smiley: :smiley:

Kumbe hapa si hekaya ya ma-momo pekee?
Nafundishwa new things kila siku

2 Likes

Give the devils their due.

2 Likes

mwanaume mzima kama wewe unafanya nini facebook? afande wacha kuniangusha!

3 Likes

N make sure matakoo imepakwa mafuta. Arimis is recommended

4 Likes

:D:D:D:D:D

Thread na comments are just what the doctor ordered for

3 Likes

Eish!! Wisndom imejaa kwa hii thread

2 Likes