MA FISI POST GRADUATE SAIDIA KA FRESHA

So there is this girl I heve been crushing on. We met the other day and she was very happy to see me. She is very beautiful short and light skin.kamejibeba like nonsense. So I meet her she hugs me tightly, she moves in real close I almost kiss her but ilikuwa kwa balcony sikujua ka anaeza kuwa comfortable. She stays in that position and I push her against the wall. Bazenga uko down anakuwa rada mbaya but she doesn’t notice. Nikaona tu ku ease hii tension acha nimwambie atoke pole pole. She enjoys the conversation and she is blushing over and over nikajua hapa ni sure bet. So she suggests I get a blunt which I do, king size and so I invite her to my house that night. Nikaeka CD ndani ya pillow case nikijua hapa lazima nisugue. Weeh! Si mboga imekam, akaingia kwa nyumba akakaa kwa bed though Kuna chair, sijui ka unaelewa juu ni life ya bedsitter. Nikawasha joint kakaenda chain. Hapo sasa ndo Nika notice haongeangi mob. Si mwanaume nikajisatiti mithiri ya wakongwe wakichana nywele na mifupa ya samaki. Nikaanza kupiga story zake tu nikutulia tu na ‘eehe’ ama ‘hapana’.si MI Nikaona labda hayuko idhaa ya kubonga, nikachukua ka laptop kangu Nikaeka movie nikijua basi ka huwezi bonga lazima katajipa b4 hii movie iishe. Pole pole Nikaanza kusonga ndani, dem Hana shughuli nikajua tu hapa nikupiga kuni katoe dust.Nikaona kwanza acha nitest waters. Pole pole nikapitisha mkono kwa ma bega Nikaanza kumdara. Izo time ndo Nika notice amekuwa kwa phone all the time. Hakukataa, MI nikaendelea tu, juu niko ma ngwai mjukus ulikuwa karibu inararua trao job, hadi saizi Kuna vile nimeona boxer nilikuwa nimevaa imeraruka. Sa MI Nikaona juu hakatai acha niende kwa mapaja. Kupeleka tu mkono hivi ndo nikasikia, ‘MIMI NATAKA KUENDA’. we si nilisweat. Nikajua ni zile za labda karnataka niharakishe nigonge hiyo Mali. Sa si nikamove in kupiga munju, ILE MACHO NILIPATANA NAYO, hata mjukus ilipoa tu pole pole. Kakaamka kakatoka kuenda, kufika tu kwa mlango si kakavaa viatu haraka haraka, juu Nika neighbor hata ka ilikuwa saa Sita usiku singekaweka ati Kuna curfew. Sa tena confusion ulikam time kalinioea hag Ile Ile ya mchana joh halafu kakajitoa. Sa wadau kuuliza tu hii inamaanisha nini??

Be direct. Tell her what you want. This will save you time, money and a heart ache.

ngwai made her paranoid, end of story

huyu angepewa dose kidogo tu sana ungekamua, problem ni ati you can’t ensure that, good thing is anaeza kua peer pressured easily (she absolutely doesn’t do drugs from this tale) so use that to your advantage

next time, kua na kanyongi kiasi, akidai blunt, unakatoa, unamshow ulikua umeblaze ukabakisha kanyongi which you’ll share

hapo hatazone out, umtune vile inafaa

How old are you?

Old enough to do this things bro. Why?

[ATTACH=full]334985[/ATTACH]

i thot watoto walirudi shule… me too escapades tamalisa wewe , chunga sana…

So bro hapa utotobinatoka wapi?

Thermal

Hata sketch ya balcony hakuna

:D:D

Just act like you didn’t do it keep distance katajileta kenyewe

io inaitwa short-circuit, laptop ulikua unatoa ya nini? mtu amekam kuact movie, wewe unamwambia mwatch movie, jilaumu

:D:D:D:D

Penda kusugua meno, harufu ya mdomo is harmful to your health…

You messed up by being too timid. Women like brave men. Bold men. Men who do things that are not normal. You should have began caressing her firsthand. Kissing,nibbling,fingering,caressing like a possessed demon then you give her some very hot stick.

Hizo bangi za watoto munavuta after you have done 2 powerful rounds. Once you showed yourself to be hesitant she saw a failure and a joker.

Give me her number I make her feel how a real man does his things.

All in all muite Leo na usicheze na Mali. Chap ilale na ulete pics.

Young Man…Get a life…resume school.

Call us once you’ve graduated.

Exactly what happened, weed reacts differently to people, kwanza venye amesema after smoking akanotice habongi mob paranoia kicked in and her mind told her venye she is making mistakes ndio akadai kujitoa.

Sijui mbona wasee hutumia weed kumarinate dem, ninja should buy konyagi and invite her.

Upuzi dem got paranoid and decided to leave. Substitute weed with alcohol ingekuwa a different story boy child angehit it.
Boy child should invite the girl again and this time instead of smoking let them drink atapewa bila kusumbuliwa. I did that all the time nikiwa campus.