Lundi


https://www.youtube.com/watch?v=5f2ZtMPaUhs

Umesahau kuweka ‘O’ hapo mwanzo ya title yako

Ofaceshret? Whats that

https://www.youtube.com/watch?v=j9moRFSMgII

Yes,that one:rolleyes::rolleyes:

ikuwe olundi ya nani?

What is that

Olundi ni nini teacher ofkwato

Ni ya @Cogito ergo sum .

Niaje olwenda

Faceshret aka mjinga @Abba wewe ni olund ogwang’.

Poa saidi chieth ong’er.
Tithe yako ya August na September ziko pending.
Wotis?
Saitan.

Unakuwanga na koroboi kwa hiyo kichwa yako mbaffu

https://www.youtube.com/watch?v=5wJmMSKWIpw

:D:D:D:D serre

I thought ni [SIZE=7]O[/SIZE][SIZE=5]tieno?[/SIZE]

Saitan 50 minutes kwani sisi ni watoto wa general malong, nguruba konso

Kwanza wameongeza pesa ya Internet , sasa mtu kama wewe hatukuoni ktalk sasa

You guys are urinating on my thread like cows on heat. Makorobois

IntrOlundi…diep