luhya hujma pale mukuru kwa zuka

hawa watu wa mashakura wemetupiga sweep mwenda
[ATTACH=full]160914[/ATTACH]

He he he!

Mutura healthy kabsa.

Hehehe. @uwesmake hii ndio wewe hutumia kutayarisha mwili for Njameson. Mzito njoooo

Hiyo kichwa siwezi kula, afadhali nikule '‘mkia’'ya nguruwe

hehe don’t tell me they are already doing this

:D:D:D:D wanatumaliza banaaa

Hehehehe hii ni hujuma

Yaani unakula nyama ikikuangalia??

@Afro i wonder how you feast on your omena or samak

:D:D:D:D:DSHEIT

Omena niliacha. They were staring at me too much

:D:D:D