Lousy sex from traditional woman

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Fertilize that bitch ASAP, hawa wafupi ni kisirani tupu.

Pole sana, hebu tuma picha nione venye mulikuwa kwa scene of crime, kama haiko tuma hata za ngamia ama za twiga zikikamuliana for visual purposes

Now you experienced the same predicament as me, but mimi unless nilemewe na ukame am not going back

:D:D:D

Flat stomach? That’s hot. Post more pictures.

Kama ningekua na pesa ama handsome ningekuomba number yake.

Umefanya ni mbao kama umbwa leta number bwana tukule Long tings

Bro hii kitu ni mali safi zaidi. Lete namba. 12 inches haitambui hiyo grasshopper style.

Thru pass mdau, don’t be stingy na mummy long legs

Itabidi ufanye research we establish why tall girls hawataki doggy styro

Unakulanga bibi yako doggy style?

Hehe.

@REPLICA umeangusha Kijiji. Huu Dem ako sawa.

Lakini College na innocence haziendani. She’s a freak. Kaakaa naye utaona

Nice…yaani alikataa kukupakulia design ya uyu jamaa
guinevere-turner.gif
… lakini miguu si itapita kichwa msee

Do you eat your wife ndoggy style @Yuletapeli?

I fail to understand what these juvenile rantings are all about. If you cannot handle a woman achana naye. I am sure she is also saying how lousy of a lay you are. I agree with her from your own description of the events.

Si wewe ni specialist ya pigmies and midgets?

Huyu Unatomba Ile style ya jogoo, inaitwa "kamîà ngûkû, @ChifuMbitika hupiga @TrumanCapote hii style .

When you said traditional I imagined a kitenge wearing kitambaa wrapped dark plump woman from Kitale, not this thin tumbo cut wearing colored abuja braids braided city clown.