Look at this female Nguruwe

Huyu shida yake huwa nini?
[ATTACH=full]282696[/ATTACH]

Nikiangalia naona ako ~100kg She needs to lose 20kg to 30kg

Sasa huyu ndo nani?

Tumesalimiana wangapi hapa jameni?

Ana mafuta…
Ana moto…
Je atajikaanga?

Lakini naskia ana coomer tight

Millicent Omanga.Tamu sana!!!

@Yunomi hapana… am 90kgs yet I look for and lean…this woman is atleast 140kgs

Siwezimind kulipa punch

Leta picha ameva dress skirt, hii Ni mboga musuri saiti

What are we looking at here?

Ngurue ni mamako. Learn how to respect women. Otherwise we will also not respect your mother.

I’m I smelling a vagina?

The irony is you insulting another innocent woman to make your stupid point…is that respecting women you dumb f*ck?

Meaty ni dawa au namna gani wadau?

Lmfaoooo feminist amecatch

Ameiva mbaya.

kitu swafii

Nimetema kahawa na hii baridi

siwes mind kukulipa mia moja