Lonely Woman

Kuna next door neiba apa ni kama anataka MITI mbaya. Almost early 30s nifanyeje wadau juu mimi akiniitia io sekete ntamdinya hadi atoroke bila nguo.Leo amekuja kuniomba rolling pin akiwa amefunga leso solo

Anapikia mzee wake chapati. Stop hallucinating. Alafu bachelor tulisema kuwa na vitu kama rolling pin kwa keja ni?

1.Mwenye macho haambiwi tazama.
2. Palipo na moshi pana moto.
3. Macho hayana pazia.
4. Ukiona vyaelea jua vimeundwa.
5. Mpandia juani hulia kivulini.
6. Ngoja ngoja huumiza matumbo.
7.Mgaagaa na upwa hali wali mkavu.

Bwana atoke wapi bwana kwanza nategea niletewe chapati kaa tano ivi nmeamua kuchukua maharagweimepikwa kwa soko nikitegea chapo

Nyumba iko na rolling pin hiyo ni hoteli

:D:D
Ati rolling pin?
Wait till she asks for your shower cap. Then you’ll know for sure.

Alafu mkidishi mtulie hivi? [ATTACH=full]209200[/ATTACH]

u are imagining things
utapigwa stopper ushtuke

Naona ukikula hiyo maharagwe peke yake ulale.

Murio ni uninaga magego

Endelea kungojea kengele.

jinga sana, sema ni singo matha acha kuficha ukweli. Ukikamua jirani hutawahi ishi in peace. Atakuchomea CV kwa kunguru zako zote

Next time atakuja kuomba grater ya Carrots.

NV u r trying to come up with ur own Sheng?!!!

Pewa kiti ukaStopishe umeffi! paaaaaleeeeeeeeeeeeeeee -------------------------->>>>>>>>>>

Gorilla Feet! :smiley:

yaani unaishi kwa nyumba ya madhee then unatumia rolling pin yake ya chapo kutafuta kuma , nyinyi ni wale majamaa huishi kwa madhe mpaka wafike fifty years mpaka ukiingia kwa bafu unachukua panty ya madha na kuvaa

:D:D:D:D hiyo sweep jo

mbwaaaa naishi kwa mamako niko kwangu brenjin nlikuja nairobi na lori ya mchnga nikuje kuishi kwa matha

na unafanya nini na rolling pin kwa nyumba?

:D:D:D:D:D
Hehehehehe!!