Lol beta males ndio huyo bibi

Beta males will buy this shit of let’s forget my past ., she is looking for a husband…

[ATTACH=full]277294[/ATTACH]

Unabonga kama weewe ndio hujai tombana

Huyu Ni Malaya tu ukiangalia , Ni kutomba na kuingia mau complex, east mau specifically side za lake Nakuru escarpment .

Even from the picture one can tell anapenda mti

Mgisu niaje umetomba @junkie shot ngapi

:D:D:D:D:D

Hii kitu nishawai ipitia. Met hapo tu tinder few drinks n ka meal pale forodhani n I was balls deep then I ducked

[INDENT]Juzi umekunywa Johnie Walker Kwa jirani after amekuonea huruma ukafikiria umefika , ghassia[/INDENT]

Kuishi na majirani wema si mbaya banae…ujinga ni kuishi kayole na @Kihii Kiaganu anaweza tu kualika maChakula na ovacado

Wacha pang’ang’a mgisu fake. Uliachana na sis-in- law ukaenda kwa meffi…

Msito what happened kule Kwa wazee wenzako. Juu siku hizi wewe ndio unatangulia baze.

Maliza @lichoti fossil ya karaitina

Tupatie fb name ni settle na yeye kwa man cave yangu

I travel far and wide… I am not as narrow minded as some would want to be

Huko after Deorro Au5chieth aanze upuzi niligura.

Hiyo kijiji ni very cold, not as vibrant as this one

Game yake iko aje kitandani

Watarudi I dared hao to delete my account

Hayo macho yanachungulia mjulus ya mpiga picha…

Naskiabfrom sources
Nattydread huko anajiongelesha akitusi imaginary handles

@Abba @Eng’iti @its lescumbag gachieth ndio wana contribute umeffi moja . siku hizi nawaona wamerudi huku fulltime